ดูซีรีย์เกาหลีออนไลน์ ซีรีย์เกาหลีซับไทย

My Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่ พากย์ไทย EP.1-24 (รอการอัพเดท)

My Special Girl, ซีรี่ย์จีน CHINESE SERIES, ซีรี่ย์จีนพากย์ไทย CHINESE SERIES, ซีรีย์พากย์ไทย, ซีรีย์อัพเดตล่าสุด     26 มิถุนายน 2567

ดูซีรี่ย์จีน My Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่ ซับไทย

ดูซีรี่ย์ My Special Girl (2024)

ดูซีรี่ย์จีน My Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่ พากย์ไทย กู่จิ๋วหลี่วิศวกร AI และ ห่าวจิ้ง นักศึกษาจบใหม่ที่มีสองบุคลิกที่เติบโตมาด้วยกัน บรรลุผลสำเร็จซึ่งกันและกัน และบรรลุความฝันในที่สุด ด้วยผลกระทบของประสบการณ์ในวัยเด็ก กู้จิ๋วหลี่ (แสดงโดย จางอวิ๋นหลง) วิศวกร AI จึงก่อตั้งบริษัทจิ่วเชียนเทคโนโลยีที่ทุ่มเทเพื่อการพัฒนาหุ่นยนต์คุ้มกัน ห่าวจิ้ง (แสดงโดย ซ่งอีเหริน) นักศึกษาปีสี่ที่จบคณะการศึกษาปฐมวัย เธอชอบร้องเพลง แต่เพราะแม่ของเธอไม่สนับสนุนเธอ หวังเพียงว้่เธอจะหางานที่มั่นคงและทำงานอย่างราบรื่น ดังนั้นเธอจึงทำได้เพียงเป็นบล็อกเกอร์ถ่ายทอดสดการร้องเพลงในตอนกลางคืน และทำงานเป็นพนักงานฝึกหัดที่บริษัทของจิ๋วหลี่ในตอนกลางวัน ด้วยตัวตนที่แตกต่างกันของทั้งสอง ห่าวจิ้งแสดงบุคลิกที่แตกต่างกันออกมา แต่จิ๋วหลี่กลับจำไม่ได้ว่าคนสองคนที่นิสัยต่างกันนั้นล้วนเป็นห่าวจิ้งเพราะอาการ other-race effect ของเขา เรื่องวุ่นวายมากมายต่าง ๆ จึงเกิดขึ้น

Gu Jiu Li, an AI engineer, and Hao Jing, a new graduate, are two personalities that grew up together. achieve each other and finally achieve the dream Affected by his childhood experiences, AI engineer Gu Jiuli (Zhang Yunlong) founded Jiuqian Technology Company, dedicated to the development of bodyguard robots. Rin), a fourth-year student who graduated from the Faculty of Early Childhood Education she likes to sing But because her mother doesn’t support her. I only hope that she finds a stable job and works smoothly. So she could only act as a live-streaming blogger singing at night. and works as an intern at Jiu Li’s company during the day. With the different identities of the two Hao Jing showed different personalities. But Jiu Li couldn’t remember that the two people with different personalities were Hao Jing because of his other-race effect, and a lot of chaos ensued.

Native Title: 独一有二的她
Also Known As: She Is the Only One , She Is the One , Unique Her , My Girl , My Favourite Girl , My Favourite Special Girl , Du Yi You Er De Ta , 獨一有二的她
Director: Song Yang
Screenwriter: Fei Hui Jun
Genres: Comedy, Romance, Drama
Tags: Workplace Setting, Engineer Male Lead, Singer Female Lead, Innocent Female Lead, Genius Male Lead, Chasing A Dream, Regret, Internship, Childhood Trauma, Height Difference

ดูตัวอย่าง 

ดูซีรี่ย์จีน รายการตอนทั้งหมด อัพเดทตลอด24ชั่วโมง

My Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่ พากย์ไทย Ep.1

My Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่ พากย์ไทย Ep.2

My Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่ พากย์ไทย Ep.3

My Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่ พากย์ไทย Ep.4

My Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่ พากย์ไทย Ep.5

My Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่ พากย์ไทย Ep.6

My Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่ พากย์ไทย Ep.7

My Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่ พากย์ไทย Ep.8

My Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่ พากย์ไทย Ep.9

My Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่ พากย์ไทย Ep.10

My Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่ พากย์ไทย Ep.11

My Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่ พากย์ไทย Ep.12

My Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่ พากย์ไทย Ep.13 (รอการออกอากาศ)

 


ซีรี่ย์แนะนำ

Love Song For Illusion (2024) เพลงรักชะตาลิขิต พากย์ไทย EP.1-16 (จบ)

ติดตาม ดูซีรี่ย์เกาหลี ซับไทย พากย์ไทย ซีรี่ย์ใหม่ๆ NETFLIX VIU ที่อัพเดตรวดเร็วทันใจสามารถดูออนไลน์ได้ทุกที่ทุกเวลา รองรับทั้งมือถือและพีซี Macbook Tablet IOS Android และ SmartTV power by KSERIES
คำค้นหา
EPล่าสุด My Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่My Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่My Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่ EP ล่าสุดMy Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่ ตอนล่าสุดMy Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่ ตอนใหม่My Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่ ใหม่ล่าสุดซีรี่ย์ My Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่ซีรี่ย์2024ซีรี่ย์จีนซีรี่ย์จีน My Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่ซีรี่ย์จีน พากย์ไทย My Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่ดูซีรี่ย์ My Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่ดูซีรีย์จีนดูซีรี่ย์จีน My Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่ดูซีรี่ย์จีน พากย์ไทยตอนจบ My Special Girl (2024) เธอพิเศษใส่ไข่
ซีรี่ย์แนะนำ